
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

MKOA WA DAR ES SALAAM 

Anwani ya Simu: 
Simu:  2203156/58 
Fax: +25522203213 
Tovuti: www.dsm.go.tz 
Barua Pepe: ras@dsm.go.tz  
 

 

 

 

   OFISI YA MKUU WA MKOA 
3 Barabara ya Rashidi 

Kawawa, 
S.L.P 5429, 

12880 -DAR ES SALAAM. 
Tanzania 

15/07/2021 

 

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

RC MAKALLA AWATAKA WAKURUGENZI KUWAWEZESHA MAAFISA 

USHIRIKA KUTIMIZA MAJUKUMU YAO. 

-Asema Ubadhirifu wa Mali unaua Ushirika. 

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Amos Makalla amewataka Wakurugenzi 

wa Halmashauri za Mkoa wa Dar es salaam kuhakikisha wanaanza kuwawezesha 

Maafisa ugani na Ushirika wa Mkoa huo ili Waweze kutimiza majukumu yao ya 

kutembelea miradi ya Ushirika na sio kusota maofisini. 

RC Makalla ametoa maelekezo hayo wakati wa ufunguzi wa Jukwaa la nne la 

Ushirika Dar es salaam ambapo ametoa maelekezo sita ya kuboresha Ushirika Dar 

es salaam ikiwemo:- 

- Kuimarisha Umoja na kuepuka Majungu, Fitina na ubaguzi. 

- Kuepuka ubadhirifu wa Mali za Ushirika na kuzingatia uadilifu. 

- Kuzingatia Sheria na kanuni za Ushirika. 

- Kuzingatia Uwazi na Uwajibikaji na kuhakikisha kila wanachofanya kinawekwa 

Wazi kwa wanaushirika ili kuepuka majungu. 

- Utoaji wa Elimu kwa wanaushirika ili wajue wajibu wao. 

http://www.dsm.go.tz/
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Pamoja na hayo RC Makalla amempongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan na Waziri Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa kwa 

nia yao ya dhati ya kuboresha Ushirika nchini. 

Imetolewa na:- 

Kitengo cha Habari na Uhusiano 
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