

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA DAR ES SALAAM

Anwani ya Simu:

Simu: 2203156/58

Fax: +25522203213

Tovuti: www.dsm.go.tz

Barua Pepe: ras@dsm.go.tz



OFISI YA MKUU WA MKOA

3 Barabara ya Rashidi

Kawawa,

S.L.P 5429,

12880 -DAR ES SALAAM.

Tanzania

06/03/2019

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

RC MAKONDA AWATAKA WANANCHI KUCHUKUWA TAHADHARI YA MAFURIKO MAPEMA.

Kufutia tahadhari ya mvua kubwa iliyotolewa na Mamlaka ya Hali ya hewa nchini, Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amewataka wananchi kuanza kuchukuwa tahadhari ya mapema ilikukabiliana na majanga ya mafuriko huku akiwataka wakazi wa mabondeni kuhama.

RC Makonda amesema ujenzi holela na tabia ya watu kutupa taka kwenye mifereji na mito ndio imekuwa chanzo kikubwa cha mafuriko hivyo amewahimiza wananchi kuacha mara moja tabia hiyo.

Aidha RC Makonda ametoa siku saba kwa wakala wa barabara za Mjini na Vijijini TARURA kuhakikisha wanaziba viraka katika barabara kwakuwa vimekuwa usumbufu na kero kwa watumiaji wa barabara huku akiwaagiza TANROAD kusafisha miundombinu ya Mito,mitaro na madaraja yaliyoziba.

Imetolewa na:-

Kitengo cha Habari na Uhusiano

OFISI YA MKUU WA MKOA

DAR ES SALAAM