

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA DAR ES SALAAM

Anwani ya Simu:

Simu: 2203156/58

Fax: +25522203213

Tovuti: www.dsm.go.tz

Barua Pepe: ras@dsm.go.tz



OFISI YA MKUU WA MKOA

3 Barabara ya Rashidi

Kawawa,

S.L.P 5429,

12880 -DAR ES SALAAM.

Tanzania

23/10/2018

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

RC MAKONDA AWAPONGEZI MAAFISA ELIMU, WALIMU, WANAFUNZI NA WADAU WA ELIMU KWA KUIFANYA DAR ES SALAAM KUSHIKA NAMBA.

Kufuatia Mkoa wa Dar es salaam kushika nafasi ya kwanza kitaifa kwenye matokeo ya mtihani wa darasa la Saba, Mkuu wa mkoa huo Mhe. Paul Makonda amewapongeza Maafisa Elimu, Walimu, Waratibu elimu, Wazazi na Wanafunzi na Wadau wa Elimu kwa kuunganisha nguvu na kuifanya Dar es salaam kuendelea kuibuka kidedea.

RC Makonda amesema Serikali itaendelea kuweka mazingira bora yatakayowawezesha walimu kufanya kazi pasipo usumbufu ili mwisho wa siku wazalishe wanafunzi bora.

Pamoja na hayo RC Makonda amewashukuru kwa kumpa heshima Rais Dkt. John Magufuli alieamua kutoa elimu Bure.

TUSHIRIKIANE KUWEKA MAZINGIRA BORA YA ELIMU DAR ES SALAAM.

Imetolewa na:-

Kitengo cha Habari na Uhusiano

OFISI YA MKUU WA MKOA

DAR ES SALAAM