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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

RC MAKONDA AVIWEZESHA KIUCHUMI VIKUNDI VYA JOGGING KWA 

KUVIPATIA MITAJI. 

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo ameanza rasmi 

mpango wa kuviwezesha kiuchumi vilabu vya Jogging kwa kuvipatia mitaji ya 

kuwezesha kuanzisha miradi ya kujikwamua kiuchumi. 

Akizungumza wakati wa Bonanza la Vilabu vya Jogging Dar es salaam RC 

Makonda ameanza kwa kukabidhi kitita cha zawadi ya shilingi milioni 10 kwa 

washindi wa makundi mbalimbali pamoja na kuahidi kukabidhi shilingi Million 

Saba kwa chama cha Jogging Temeke ili waweze kuwa na SACOS yao endapo 

atajiridhisha kuwa wamekidhi vigezo.  

Aidha RC Makonda amesema anachokitaka kwa sasa ni kuona vilabu vya 

Jogging vinashiriki shughuli za uzalishaji Mali ili wajikwamue kiuchumi na 

wasipate muda wa kushiriki matukio ya uhalifu kama uporaji, ubakaji na 

matumizi ya dawa za kulevya. 

RC Makonda amesema kila baada ya miezi miwili yatakuwa yakifanyika 

mabonanza makubwa ya Jogging hivyo amezitaka kila wilaya kujiandaa. 

Pamoja na hayo RC Makonda amewataka vijana mkoani kwake kuchangamkia 

fursa zote halali zinazopatikana Dar es salaam kwakuwa mkoa huo Ndio 

chimbuko la mafanikio kwa wengi huku akiwahimiza kumtanguliza Mungu kwa 

kila jambo.  
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Hata RC Makonda hivyo amewaomba Vijana wa Jogging kuwa mstari wa mbele 

kuwafichua wahalifu ili Dar es salaam iendelee kubaki kuwa jiji lenye amani na 

usalama wakati wote. 

MICHEZO, AFYA NA UCHUMI. 
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