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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

RC MAKONDA ATEMBELEWA NA RAIS WA TFF, WAWEKA MIKAKATI 

THABITI YA KUIMARISHA MICHEZO. 

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo ametembelewa ofisini 

kwake na Rais wa Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania TFF Wallace Karia na 

Mwenyekiti wa Michezo Mkoa wa Dar es Salaam ambapo wamefanya 

mazungumzo ya kuimarisha sekta ya Michezo. 

Miongoni mwa mambo waliyozungumzia ni Suala la heshima iliyopata Tanzania 

kuwa mwenyeji wa Michuano ya Mashindano makubwa ya michezo kwa Jeshi 

la Polisi katika nchi za mashariki na Kati zikihusisha Nchi Saba ambapo tayari 

michuano hiyo imefunguliwa rasmi siku ya Jana na Waziri mkuu wa Tanzania 

Mhe. Kassim Majaliwa. 

Aidha wamezungumzia maandalizi ya mashindano makubwa ya SECAFA Cuf 

kwaajili ya michuano ya AFCON yakihusisha vijana wenye umri chini ya miaka 

17 yanayotaraji kufanyika August 11 Mwaka huu kwenye uwanja wa Taifa 

yakijumuisha mataifa 10 Afrika. 

RC Makonda amesema michuano yote hiyo itafanyika Jijini Dar es Salaam na 

kwakuwa inahusisha ugeni kutoka mataifa mbalimbali itatoa fursa kwa 

wananchi wa Dar es salaam hususani wenye hotel, vyakula, usafiri na 

wafanyabiashara kupata kipato kupitia mashinano hayo. 

Kwa upande wake Rais wa TFF Wallance Karia amempongeza RC Makonda kwa 

jitiada za kuinua sekta ya michezo kupitia ujenzi wa uwanja wa Bandari ambapo 
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amesema wameamua kumuomba ushirikiano kwakuwa wanaamini uwezo 

ukubwa alionao kwenye kusimamia jambo na kufanikisha. 
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