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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

USHIRIKA WAMPATIA RC MAKONDA TANI 120 ZA SARUJI KWA AJILI YA 

UJENZI OFISI ZA WALIMU DAR. 

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo amepokea Tani 120 

za Saruji ambazo ni sawa na Mifuko 2,400 ya saruji kutoka kwa Vyama vya 

Ushirika 27 vya Mkoa huo vilivyoguswa na kampeni ya Ujenzi wa Ofisi 402 za 

Walimu Dar es salaam. 

Mifuko hiyo 2,400 ina uwezo wa kufyatua Tofali 70,000 ambazo zitejenga ofisi 

14 za kisasa kwa ajili ya Walimu.  

Akipokea mifuko hiyo RC Makonda amesema shughuli ya ujenzi wa ofisi za 

walimu inaendelea vizuri  ambapo amewashukuru wadau wote wanaoendelea 

kuchangia kampeni hiyo inayolenga kuboresha mazingira ya kazi kwa walimu 

ili waweze kutoa elimu bora kwa wanafunzi na mwisho wa siku tuwe na 

wataalamu wa kutosha. 

Kwa upande wake Mwenyekiti wa Jukwaa la Ushirika Dar es salaam Bwana 

Tumaini Wilfred amesema wameguswa sana na jitiada zinazofanywa na RC 

Makonda kwenye kuboresha mazingira ya walimu ndio maana wameona na wao 

Kama ushirika wasibaki nyuma katika  jambo hilo jema linalolenga kuleta 

ukombozi wa fikra. 

Aidha Bwana Tumaini amesema Ushirika utaendelea kuunga mkono kwa kila 

hali juhudi zinazifanywa na RC Makonda. 
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KWA PAMOJA TUBORESHE MAZINGIRA YA ELIMU DAR ES SALAAM. 
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