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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

AGA KHAN AMALIZA ZIARA YAKE NCHINI 

 

Kiongozi wa Waislamu wa Dhehebu la Ismaili Duniani Mtukufu Aga Khan 

amehitimisha ziara yake ya siku mbili  Nchini kwa Mwaliko wa Rais Dr. John 

Magufuli ambapo ameagwa na Waziri wa Ulinzi Dr. Hussein Mwinyi kwenye 

Uwanja wa Ndege wa Kimataifa Mwalimu Julius Nyerere. 

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mheshimiwa Paul Makonda ni miongoni mwa 

Viongozi waliomsindikiza Mtukufu Aga Khan ambapo amesema ujio wa Kiongozi 

huyo umekuwa fursa kubwa kwa Taifa katika nyanja mbalimbali ikiwemo Afya, 

Elimu, Uchumi na sekta nyingine. 

Amesema kuwa Uwekezaji mkubwa uliofanywa na Mtukufu Aga Khan kwenye 

Hospital, Shule na Hotel umekuwa na Tija kwa Taifa katika kutoa fursa za Ajira. 

Wakati Mtukufu Aga Khan anaondoka Uwanja wa Ndege alimuuliza RC 

Makonda kitu gani anataka afanyiwe kwenye Mkoa wake ndipo RC Makonda 

akamuelezea Kampeni ya Ujenzi wa Ofisi za Walimu ambapo Aga Khan 

amepokea kwa Asilimia mia moja na kutoa maelekezo kwa wasaidizi wake Nchini 

kumuunga mkono ambapo wameahidi kukabidhi Mchango wao kwenye ofisi ya 

Mkuu wa Mkoa hivi karibuni. 

Amempongeza Rais Dr.Magufuli kwa kazi nzuri anayoifanya inayopelekea 

Viongozi wakubwa ulimwenguni kuja Nchini mara kwa mara. 
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Itakumbukwa kuwa hata kwenye kampeni ya upimaji wa Afya bure moja ya 

Hospital zilizojitolea kumuunga mkono ni pamoja na Aga Khan 

Imetolewa na:- 

Kitengo cha Habari na Uhusiano 
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