Z1IARA YA PAMOJA YA MH. WILLIAM LUKUVI (MB) WAZIRI WA ARDHI, NYUMBA NA
MAENDELEO YA MAKAZI NA MH. PAUL MAKONDA MKUU WA MKOA WA DAR ES
SALAAM KUTATUA KERO ZA ARDHI MKOA WA DAR ES SALAAM

UKUMBI/ENEO
NA TAREHE SIKU MUDA WA WILAYA (VENUE)
KUANZA
1 |17 Disemba, 2018 | Jumatatu 4.00 Asubuhi Ilala Gongolamboto
2 |18 Disemba, 2018 | Jumanne 4.00 Asubuhi Kinondoni Bunju Shule
3 |19 Disemba, 2018 | Jumatano 4.00 Asubuhi Ubungo Viwanja vya Shule ya
Msingi Ubungo Plaza
4 |20 Disemba, 2018 | Alhamisi 4.00 Asubuhi Temeke Viwanja vya Zakheem
Mbagala
5 |21 Disemba, 2018 | [jumaa 4.00 Asubuhi Kigamboni | Viwanja vya Ofisi ya

Mkuu wa Wilaya




