JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA DAR ES SALAAM
Anwani ya Simu:

OFISI YA MKUU WA MKOA
3 Barabara ya Rashidi

Simu: 2203156/58 Kawawa,
Fax: +25522203213 S.L.P 5429,
Tovuti: www.dsm.go.tz 12880 -DAR ES SALAAM.
Barua Pepe: ras@dsm.go.tz Tanzania

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

RC MAKONDA ATOA SHEHENA YA MIFUKO 1,200 YA SARUJI KWA
ASKARI 12 BORA.

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo Juni 24/ 2018
ametimiza ametimiza ahadi yake kwa Jeshi la Polisi aliyoitoa hivi karibuni kwa
kuwakabidhi shehena ya Mifuko 1,200 ya Saruji sawa na Tani 60 yenye thamani
ya shilingi Milioni 14 kwa Askari Bora 12 waliochaguliwa na Jeshi la Polisi
kutokana na utendaji kazi mzuri.

RC Makonda amesema lengo la kutoa zawadi hiyo ni kujenga morali ya kazi kwa
askari wanaojitoa kwa hali na Mali kulinda usalama wa Raia na Mali zao jambo
linalopelekea Dar es salaam kuwa Shwari.

Mifuko hiyo ya Saruji imetolewa na kampuni ya Nabis Cooperate Ltd iliyounga
mkono jitiada za RC Makonda katika kugusa maisha ya Wananchi katika
masuala mbalimbali.

Aidha RC Makonda amesema pamoja na kuendelea kuliboresha Jeshi la Polisi
Kama taasisi kwa kuwapatia vitendea kazi Kama Magari, Pikipiki, Baiskeli na
Computer pia ameona ni vyema kugusa maisha ya askari mmojammoja kwa
kuhakikisha wanakuwa na makazi zao na familia ili familia ijivunie kazi
anayoifanya Baba au Mama.

Hadi sasa RC Makonda amewezesha zaidi ya askari Polisi 800 kupata mikopo
ya viwanja vya bei nafuu.
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Kwa upande wake Mkurugenzi wa Kampuni ya Nabis Cooperate Ltd Eng.
Thomas Wiso amesema kuwa wameamua kutoa saruji hiyo kuunga mkono

jitiada za RC Makonda kujali wananchi wake na kuhakikisha hali ya Ulinzi na
usalama inakuwa Shwari.
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