

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA DAR ES SALAAM

Anwani ya Simu:
Simu: 2203156/58
Fax: +25522203213
Tovuti: www.dsm.go.tz
Barua Pepe: ras@dsm.go.tz



OFISI YA MKUU WA MKOA
3 Barabara ya Rashidi
Kawawa,
S.L.P 5429,
12880 -DAR ES SALAAM.
Tanzania

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

WALEMAVU WALIOKIMBILIA KWA RC MAKONDA SASA WAANZA KUPATA NEEMA.

Hospitali ya CCBRT imeguswa na kampeni ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mheshimiwa PAUL MAKONDA ya kutafuta Miguu Bandia kwa watu wenye uhitaji kwa kuwapatia matibabu Wagonjwa 35 waliokatwa Miguu kutokana na Ugonjwa wa kisukari.

Miguu hiyo ya kisasa ina thamani ya zaidi ya Shilling Million 157 ambapo kati ya Wagonjwa 35 waliokuwa wakitembelea Magongo kwa muda mrefu baada ya kukatwa miguu, 21 wameshawekewa Miguu bandia na sasa wanaendelea na Shuguli zao baada ya kuwa wazima.

RC MAKONDA amesema lengo la kampeni hiyo ni kusaidia wanaotumia Magongo kupata Miguu ya Bandia ya kisasa ili waweze kuendelea na shughuli zao za ujenzi wa Taifa na kuhudumia Familia.

Ameishukuru Hospital ya CCBRT kwa kuunga mkono kampeni hiyo pamoja E FM RADIO na TV E waliojitolea kuhamasisha jamii kuchangia Miguu Bandia.

Katika hatua nyingine RC MAKONDA amepatiwa kiasi cha Shilingi Millions 10,000,000 kutoka kampuni ya Ujenzi ya SPECTUM DESIGN ambapo Mkurugenzi wake Arch.JIMMY MKENDA amesema lengo la kutoa mchango huo ni baada ya kuguswa na kampeni hiyo inayolenga kuwasaidia waliokata tamaa baada ya kupoteza miguu.

Aidha RC MAKONDA amesema kuwa atazungumza na Taasisi zinazotoa Bima ya Afya ili waongeze kipengele cha Matibabu na kutoa Miguu bandia kwa watu waliopoteza Miguu kwa Ajali au Ugonjwa.

Amehamasisha jamii kuchangia kampeni hiyo kupitia CRDB account namba 0150299713500 au kufika Ofisi za Mkuu wa Mkoa au E-FM Radio kisha kuwasilisha mchango wao.

Kwa upande wake Mkurugenzi wa walemavu Hospital ya CCBRT BRENDA MSANGI amewaasa Wananchi kuchangia kampeni hiyo huku akieleza kuwa wataendelea kushirikiana na Mkuu wa Mkoa.

Imetolewa na:-

Kitengo cha Habari na Uhusiano

OFISI YA MKUU WA MKOA

DAR ES SALAAM

17/11/2017